ShopNaoVN
Quay lại/Aula · Bàn phím cơ không dây Aula F108 Hồng Gradient
Bàn phím cơ không dây Aula F108 Hồng Gradient
Aula

Bàn phím cơ không dây Aula F108 Hồng Gradient

Giá thấp nhất
1.649.000₫
So sánh 1 nơi bán
Điểm giá trị ShopNao64/100
Giá thấp nhất 1.649.000₫ tại CellphoneS
Có tại 1 nhà bán lẻ được xác thực
Rẻ hơn 0% so với giá cao nhất giữa các nhà bán lẻ

ShopNao tóm tắt

Bàn phím cơ không dây Aula F108 Hồng Gradient, . Với điểm giá trị 64/100, máy phù hợp nếu bạn ưu tiên những thế mạnh riêng của máy. Giá thấp nhất hiện tại là 1.649.000₫ tại CellphoneS, rẻ hơn khoảng 0% so với giá cao nhất giữa các nhà bán lẻ và đang có tại 1/5 nhà bán lẻ được xác thực.

Thông số kỹ thuật

Thông tin chuẩn hoá từ các nhà bán lẻ xác thực

Kết nối3 mode có dây Type-C & không dây 2.4G & BT
Trọng lượngKhoảng 1000g (Không bao gồm dây cáp và đầu thu)/ Khoảng 1048g (Bao gồm cáp và đầu thu)

Câu hỏi thường gặp

Tổng hợp nhanh những điều người mua quan tâm nhất.

Bàn phím cơ không dây Aula F108 Hồng Gradient giá bao nhiêu?

Giá thấp nhất đối chiếu được là 1.649.000₫ tại CellphoneS, tổng hợp từ 1 nhà bán lẻ và cập nhật liên tục.

Nên mua Bàn phím cơ không dây Aula F108 Hồng Gradient ở đâu rẻ nhất?

CellphoneS đang có giá tốt nhất. Xem bảng "Mua ở đâu tốt nhất?" để đối chiếu giao hàng và tình trạng hàng của từng nơi.

Bàn phím cơ không dây Aula F108 Hồng Gradient có đáng mua không?

Điểm giá trị 64/100: phù hợp nếu bạn ưu tiên những thế mạnh riêng của máy. Nổi bật: cấu hình cân đối, vận hành ổn định.

Cơ sở thông tin

Mỗi nhận định về sản phẩm đều có nguồn. Chúng tôi tư vấn, không quảng cáo.

1

, thông số xác nhận qua trang kỹ thuật của hãng.

Nhà sản xuất Thông số chính hãng Aula
2

Giá thấp nhất 1.649.000₫ đối chiếu trực tiếp từ 1 nhà bán lẻ.

Dữ liệu giá ShopNao theo dõi giá · cập nhật mỗi giờ

Mua ở đâu tốt nhất?

Đối chiếu 1 nhà bán lẻ · giá thật, realtime
CellphoneSRẺ NHẤT
Còn hàng
cập nhật 53 phút trước
1.649.000₫

Xem trước khi mua

Video đánh giá thực tế từ các kênh công nghệ uy tín.

14:22YouTube
Đánh giá chi tiết Bàn phím cơ không dây Aula F108 Hồng Gradient sau 1 tuần
Vật Vờ Studio · 1,2M lượt xem
9:47YouTube
Aula - quay phim & chụp ảnh thực tế
Duy Thẩm · 684N lượt xem
0:58TikTok
Trên tay nhanh Bàn phím cơ không dây Aula F108 Hồng Gradient
@techreview · 2,1M lượt xem
11:03YouTube
So sánh pin & sạc thực tế
Tech Rồ · 412N lượt xem