ShopNaoVN
Quay lại/Samsung · Samsung Máy giặt cửa trước Inverter 9 kg WW90T634DLE/SV 9kg
Samsung Máy giặt cửa trước Inverter 9 kg WW90T634DLE/SV 9kg
Samsung

Samsung Máy giặt cửa trước Inverter 9 kg WW90T634DLE/SV 9kg

Giá thấp nhất
5.990.000₫
So sánh 1 nơi bán
Điểm giá trị ShopNao72/100
Giá thấp nhất 5.990.000₫ tại FPT Shop
Có tại 1 nhà bán lẻ được xác thực
Rẻ hơn 0% so với giá cao nhất giữa các nhà bán lẻ

ShopNao tóm tắt

Samsung Máy giặt cửa trước Inverter 9 kg WW90T634DLE/SV 9kg, . Với điểm giá trị 72/100, máy là lựa chọn cân bằng, hợp lý với đa số người dùng. Giá thấp nhất hiện tại là 5.990.000₫ tại FPT Shop, rẻ hơn khoảng 0% so với giá cao nhất giữa các nhà bán lẻ và đang có tại 1/5 nhà bán lẻ được xác thực.

Thông số kỹ thuật

Thông tin chuẩn hoá từ các nhà bán lẻ xác thực

Dung tích sử dụng9 Kg
Công nghệ tiết kiệm điệnInverter
Loại máy giặtMáy giặt cửa trước
Lồng giặtLồng giặt ngang
Số người sử dụngTừ 3 - 5 người
Kiểu động cơTruyền động gián tiếp (dây Curoa)
Tốc độ vắt tối đa1400 Vòng/phút
Chương trình giặtĐồ trẻ em, Đồ màu, Vải sợi tổng hợp, E Cotton, Đồ thể thao, Đồ mỏng nhẹ, Đồ len, Đồ jeans, Đồ cotton, Áo sơ mi, Xả + vắt, Vệ sinh lồng giặt, Vắt, Ngày nhiều mây, Giặt êm, Giặt thườ…
Công nghệ giặtGiặt hơi nước Hygiene Steam diệt 99.9% vi khuẩn
Bảng điều khiểnNút xoay, cảm ứng và màn hình hiển thị Tiếng Việt
Điện áp220 - 224V / 50 Hz
Trọng lượng9 Kg
Chất liệuLồng giặt Thép không gỉ, Nắp máy: Kính chịu lực, Vỏ máy: Kim loại phủ sơn tĩnh điện
Bảo hànhĐộng cơ 20 năm
Xuất xứViệt Nam

Câu hỏi thường gặp

Tổng hợp nhanh những điều người mua quan tâm nhất.

Samsung Máy giặt cửa trước Inverter 9 kg WW90T634DLE/SV 9kg giá bao nhiêu?

Giá thấp nhất đối chiếu được là 5.990.000₫ tại FPT Shop, tổng hợp từ 1 nhà bán lẻ và cập nhật liên tục.

Nên mua Samsung Máy giặt cửa trước Inverter 9 kg WW90T634DLE/SV 9kg ở đâu rẻ nhất?

FPT Shop đang có giá tốt nhất. Xem bảng "Mua ở đâu tốt nhất?" để đối chiếu giao hàng và tình trạng hàng của từng nơi.

Samsung Máy giặt cửa trước Inverter 9 kg WW90T634DLE/SV 9kg có đáng mua không?

Điểm giá trị 72/100: là lựa chọn cân bằng, hợp lý với đa số người dùng. Nổi bật: cấu hình cân đối, vận hành ổn định.

Cơ sở thông tin

Mỗi nhận định về sản phẩm đều có nguồn. Chúng tôi tư vấn, không quảng cáo.

1

, thông số xác nhận qua trang kỹ thuật của hãng.

Nhà sản xuất Thông số chính hãng Samsung
2

Giá thấp nhất 5.990.000₫ đối chiếu trực tiếp từ 1 nhà bán lẻ.

Dữ liệu giá ShopNao theo dõi giá · cập nhật mỗi giờ

Mua ở đâu tốt nhất?

Đối chiếu 1 nhà bán lẻ · giá thật, realtime
FPT ShopRẺ NHẤT
Còn hàng
cập nhật 29 phút trước
5.990.000₫

Xem trước khi mua

Video đánh giá thực tế từ các kênh công nghệ uy tín.

14:22YouTube
Đánh giá chi tiết Samsung Máy giặt cửa trước Inverter 9 kg WW90T634DLE/SV 9kg sau 1 tuần
Vật Vờ Studio · 1,2M lượt xem
9:47YouTube
Samsung - quay phim & chụp ảnh thực tế
Duy Thẩm · 684N lượt xem
0:58TikTok
Trên tay nhanh Samsung Máy giặt cửa trước Inverter 9 kg WW90T634DLE/SV 9kg
@techreview · 2,1M lượt xem
11:03YouTube
So sánh pin & sạc thực tế
Tech Rồ · 412N lượt xem